Xem: 17448|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

Phần mềm diệt virut miễn phí tốt nhất 2011 đây!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-3-2011 09:39 AM | Xem tất |Chế độ đọc

Mời bạn đăng ký để giao lưu kết bạn nhé <3

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Còn j hơn khi có 1 phần mềm nổi tiếng trong tay khi đc miễn phí tới 1 năm chỉ 1 lần đăng kí, cách đăng kí đơn giản và 1 năm chỉ phải đăng kí 1 lần.Với phiên bản gần đây nhất là phiên bản 5.0 thì nay avast!free antivirus lại tung ra version 6.0 mình giới thiệu cho các bạn hay dùng phần mềm diệt virut miễn phí biết với avast!free antivirus 6.0 là phần mềm miễn phí tốt nhất,các bạn có thể yên tâm tới 95% cho máy tính của bạn so với phần mềm pro bản quyền,và có thể tốt hơn cả phần mềm bản quyền khi các bạn sử dụng avast!free antivirus 6.0 kết hợp với antivirrut Panda của nhật,nó hỗ trợ cài cùng với 1 phần mềm antivirrut khác mà k kích ứng hay k tương thích,hoàn toàn có thể hoạt động song song trơn chu với bất kì phần mêm diệt vi rút nào khác.các bạn kíc vào đường linh sau để dowload
  1. http://download.cnet.com/Avast-Free-Antivirus/3000-2239_4-10019223.html?part=dl-85737&subj=dl&tag=button
Sao chép mã
sau khi download về các bạn bắt đầu cài vào máy tính của mình, khi cài các bạn điền email vào nhé cứ cài đặt bình thường ko phải crack hay đặt seri j hết,cài xong cách bạn bật avast ! free antivirus lên,nó còn có cả biểu tượng nhỏ ở thanh takbar góc phải bên dưới mình hình của bạn,sau khi bật lên các bạn làm như sau.

Việc cài đặt avast! khá dễ dàng và nhanh chóng. Để bắt đầu quá trình cài đặt avast!, hãy theo các bước sau:

Bước 1. Nhấn đúp chuột vào setup_av_free.exe nhé; hộp thoại cảnh báo Open File - Security Warning có thể xuất hiện. Nếu vậy, hãy chọn Run, cửa sổ trạng thái tiến trình sẽ xuất hiện. Sau khi gói chương trình avast! được giải nén, hộp thoại sau sẽ xuất hiện:

Đăng nhập/Đăng ký

Hình 1: Cửa sổ Cài đặt Antivirus Setup-avast! Miễn phí

Bước 2. Nhấn Next để mở hộp thoại sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Hình 2: Cửa sổ Cài đặt avast!

Trong quá trình cài đặt avast! bạn sẽ thấy xuất hiện hộp thoại avast! Installation với chọn lựa Participate in the avast! Community (Tham gia cộng đồng sử dụng avast!) được đánh dấu, chúng tôi khuyên bạn nên hủy chọn lựa chọn này như trong Hình 2 bên trên.

Bước 3. Hủy chọn hộp Participate in the avast! Community để tắt lựa chọn này, và nhấn Next hộp thoại sau sẽ xuất hiện:

Đăng nhập/Đăng ký

Hình 3: Cửa sổ các gợi ý cài đặt của avast!

Trong quá trình cài đặt avast! bạn sẽ thấy xuất hiện hộp thoại avast! recommends với chọn lựa Yes, also install the Google Chrome web browser (Cài đặt thêm trình duyệt Google Chrome) được đánh dấu, chúng tôi khuyên bạn nên hủy chọn lựa chọn này như trong Hình 3 bên trên.

Bước 4. Nhấn chọn No, do not install the Google Chrome web browser và nhấn Next để tiếp tục quá trình cài đặt.

Một thông báo quá trình cài đặt hoàn tất sẽ xuất hiện.

Bước 5. Nhấn Finish để hoàn tất quá trình cài đặt. Sau vài giây, biểu tượng avast! sẽ xuất hiện trên Khay Hệ thống

Tiếp đó, một thông báo xác nhận quá trình cài đặt thành công avast! sẽ xuất hiện như sau:
Mỗi lần avast! tự động cập nhật chương trình và cơ sở dữ liệu virút, một hộp thông báo sẽ xuất hiện phía trên Khay Hệ thống như trong hình bên dưới:

Đăng nhập/Đăng ký

Quan trọng: Bạn phải đăng ký chương trình để đảm bảo các tính năng chương trình, cơ sở dữ liệu virút và bản thân chương trình thường xuyên cập nhật.

Sau khi đăng ký với avast!, chương trình sẽ tự động bảo vệ bạn chống lại các chương trình độc hại và virút cũng như đưa ra các cảnh báo an ninh như sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Bước 6. Nhấn đúp chuột vào trên Khay Hệ thống (xem Hình 4) để mở cửa sổ giao diện người dùng của avast!, và nhấn Show details...để hiển thị thông tin chi tiết Current Status (Trạng thái Hiện tại) như sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Quan trọng: bạn phải đăng ký avast! để có thể cập nhật phiên bản và dữ liệu virút cho chương trình, điều này giúp bảo vệ máy tính của bạn khỏi các loại nguy cơ khác nhau.

2.1 Hướng dẫn Đăng ký avast!

Lưu ý: Nếu bạn không đăng ký chương trình avast! nó sẽ ngừng hoạt động sau 30 ngày. Bạn cần có kết nối Internet để thực hiện việc đăng ký avast!.

Để đăng ký, hãy thực hiện các bước sau: Bước 1. Nhấn vào để kích hoạt cửa sổ giao diện chính của avast!

Bước 2. Nhấn Register now (trên mục MAINTENANCE và Registration của trình đơn) để mở lần lượt các cửa sổ sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Cửa sổ avast! Free Antivirus Registration sẽ hướng dẫn bạn các thông tin cần nhập. Tiếp đó là cửa sổ thông báo việc avast! sẽ hết hạn trong 30 ngày nếu không đăng ký. (Ngoài ra còn có thông tin về phiên bản thương mại và các chương trình khuyến mãi.)

Đăng nhập/Đăng ký

Bước 3. Nhấn Register để mở lại cửa sổ Hình 2, và tiếp theo là các cửa sổ sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Lưu ý: Trường Name (Tên) và Email (Thư điện tử) là những trường bắt buộc phải nhập thông tin. Chúng được đánh dấu bởi các ký hiệu hoa thị (*) và nằm trong các ô viền đỏ. Các trường còn lại không bắt buộc phải nhập thông tin.

Bước 4. Gõ vào tên và địa chỉ thư điện tử của bạn vào các ô tương ứng, và nhấn Register for free license để mở cửa sổ sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Bước 5. Nhấn OK để mở khung YOUR REGISTRATION trên cửa sổ giao diện chính như sau:

Đăng nhập/Đăng ký

Chú ý: khi các bạn đăng kí xong nó gửi mail về ngay sau 5-10p các bạn mở mail ra có thư của avast!free antivirut,đấy là mail nó gửi seri key về cho mình,bạn chép seri key vào và nhấn chuột phải vào biểu tượng nhớ hình chữ O màu vàng (biểu tượng đặc trưng của avast) thấy có dòng chữ Registration infomation nhấp chuột trái vào đó nó hiện trình avast lên các bạn có nhìn thấy dòng chữ ....key cái j đó mình k nhớ rõ nhưng mở lên mà thấy có chứ key hay seri thì bạn nhấp vào đó để điền seri bạn vừa cóp ở mail vào,cái của mình đã cài key nên k có dòng bắt nhập key nữa,nó như hình bên trên đó,vậy nha,các bạn nhập key xong thì Ok vậy là tha hồ lướt bất kì trang web nào,(web nào có VR thì avast nó sẽ tự chặn k cho vào) nếu muốn cố tình vào thì các bạn tắt nó đi khoảng 10p,hix.(có j k làm đc hay thắc mắc các bạn cứ pm hỏi thẳng mình,mình sẽ giúp)
Chúc các bạn thành công

bài hay các bạn thank 1 cái nha:)
Đăng lúc 28-7-2011 10:24 AM | Xem tất
toi chua dowload cho huong dan
Đăng lúc 29-7-2011 01:39 PM | Xem tất
cài xong gỡ mãi mới đc anh em đừng dại mà chơi cái này
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc điểm